| แอปพลิเคชัน | การติดตั้งทางอากาศกลางแจ้ง |
|---|---|
| จำนวนไฟเบอร์ | 4-144cores |
| ช่วง | 100m /200 m /300m หรือปรับแต่ง |
| แบรนด์ไฟเบอร์ | yofc/fiberhome/corning |
| จำนวนความแข็งแรง | FRP, KEVLAR ARAMID YARN ความแข็งแรงสูง |
| fiber Color | invisable |
|---|---|
| Function | Delivery signal light |
| Loose Tube Material | PBT |
| Fiber Cores | single core |
| Cable Diameter | 0.4mm/ 0.5mm/0.9mm |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -40℃~+70℃ |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | ค่าโสหุ้ย |
| ช่วงสายเคเบิล | 100ม./200ม./300ม./400ม |
| ชื่อ | ADSS เคเบิลใยแก้วนำแสง |
| การลดทอน | 1310nm: ≤0.36dB/กม., 1550nm: ≤0.22dB/กม. |
| หมายเลขรุ่น | โฆษณา |
|---|---|
| ประเภท | สายไฟเบอร์ออปติกภายนอก |
| สถานที่กำเนิด | กวางดง, จีน |
| จำนวนตัวนำ | ≥ 10 |
| ประเภทไฟเบอร์ | G652D โหมดเดียวหรือตามคำขอของคุณ |
| หมายเลขรุ่น | โฆษณา |
|---|---|
| ประเภท | สายไฟเบอร์ออปติกภายนอก |
| สถานที่กำเนิด | กวางดง, จีน |
| จำนวนตัวนำ | ≥ 10 |
| ประเภทไฟเบอร์ | G652D/G657A1/G657A2/OM1/OM2/OM3/OM4 |
| Loose Tube Material | PBT with Jelly |
|---|---|
| Length | 1 km 2km 3km per drum |
| Color | Black,Blue,Grey,Customized,Green |
| Installation Sag | ≥1.0 |
| Number Of Fiber | 24F |
| แกนไฟเบอร์ | 2-288คอร์ |
|---|---|
| ใช้ | FTTH, FTTX |
| เวลารับประกัน | 1 ปี |
| ท่าเรือ | 2 ใน 2out/2in 4out |
| โครงสร้างการปิดผนึก | ความร้อนที่หดได้/เกลียวด้ายกล |
| แอปพลิเคชัน | เสาอากาศกลางแจ้ง FTTH FTTB FTTX Network |
|---|---|
| ไฟเบอร์นับ | 2-144คอร์ |
| ช่วง | 100m /200m /300m /400m หรือกำหนดเอง |
| ไฟเบอร์ต่อหลอด | 4/6/8/12F |
| ตัวอย่าง | ยอมรับได้ |
| Application | Outdoor aerial installation |
|---|---|
| fiber counts | 4-144cores |
| span | 100m /200 m /300m or Customized |
| fiber brand | YOFC/FiberHome/Corning |
| service | sample |
| ประเภทเส้นใย | YOFC หรือ Fiberhome ตามคำขอ |
|---|---|
| จำนวนเส้นใย | 2-144 คอร์ |
| สี | ดำ, ที่กำหนดเอง |
| ความยาว | 2 กม. หรือความยาวที่กำหนดเอง |
| วัสดุแจ็คเก็ต | PE หรือ AT |