| ตราไฟเบอร์ | YOFC/ไฟเบอร์โฮม/คอร์นนิ่ง |
|---|---|
| สี | ดำ / แดงหรือกำหนดเอง |
| วัสดุแจ็คเก็ต | PE,HDPE/LSZH |
| สมาชิกแรง | ลวดเหล็ก |
| จำนวนไฟเบอร์ | 4-288 คอร์ |
| ประเภทไฟเบอร์ | YOFC, ไฟเบอร์โฮม, คอร์นนิ่ง |
|---|---|
| สี | สีดำหรือตามที่คุณต้องการ |
| เสื้อแจ็กเกต | PE,HDPE/LSZH |
| สมาชิกแรง | ลวดเหล็ก |
| จำนวนไฟเบอร์ | 2-144 คอร์ |
| จำนวนไฟเบอร์ | 2-288 |
|---|---|
| วัสดุแจ็คเก็ต | วิชาพลศึกษา |
| สีเสื้อ | สีดำ |
| เวลายก | กว่า 20 ปี |
| ประเภทไฟเบอร์ | G652D,G652B,G657A |
| จำนวนไฟเบอร์ | 2 12 24 48 แกน |
|---|---|
| เสื้อแจ็กเกต | PE, MDPE, LSZH, PVC, HDPE |
| สี | สีเหลือง |
| การรับประกัน | 25 ปี |
| แบรนด์ไฟเบอร์ | yofc/fiberhome/fujikura/corning |
| จํานวนเส้นใย | 2-288คอร์ |
|---|---|
| สมาชิกแรง | ไฟเบอร์กลาส |
| การรับประกัน | 25 ปี |
| MOQ | 1 กม |
| OEM | ใช่ |
| ประเภทเส้นใย | G652D |
|---|---|
| OEM | ที่มีจำหน่าย |
| ใบสมัคร | สายอากาศ |
| จำนวนตัวนำไฟฟ้า | 12 แกน |
| โครงสร้าง | หลอดหลวมติด |
| Fiber Count | 4-12 |
|---|---|
| Warranty | More than 25years |
| Fiber Type | G652D,G652B,G657A |
| Application | Aerial |
| Fiber Brand | YOFC/Fiberhome/Fujikura/Corning |
| ชนิดไฟเบอร์ | G652D/G657A1 |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | เสาอากาศ/ท่อ |
| จำนวนตัวนำ | 12 24 48 คอร์ |
| โครงสร้าง | หลอดหลวมควั่น |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -40 ~ +60 C |
| หมายเลขรุ่น | โฆษณา |
|---|---|
| ประเภท | สายไฟเบอร์ออปติกภายนอก |
| สถานที่กำเนิด | กวางดง, จีน |
| ประเภทไฟเบอร์ | G652D ,G657A,OM1,OM2,OM3,OM4 |
| จํานวนเส้นใย | 144 แกน |
| หมายเลขรุ่น | โฆษณา |
|---|---|
| ประเภท | สายไฟเบอร์ออปติกภายนอก |
| สถานที่กำเนิด | กวางดง, จีน |
| จำนวนตัวนำ | ≥ 10 |
| ประเภทไฟเบอร์ | G652,G652D,50/125,62.5/125,OM3 |