| สถานที่กำเนิด | กวางโจว ประเทศจีน |
|---|---|
| ชื่อแบรนด์ | Jiqian |
| จำนวนตัวนำ | ≥ 10 |
| สมาชิกความแข็งแกร่ง | FRP |
| อุณหภูมิการจัดเก็บ/การทำงาน | -40 ถึง +70 °C |
| รายละเอียดการบรรจุ | กลองไม้อัด |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 3-5 วัน ขึ้นอยู่กับปริมาณการสั่งซื้อ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | L/C, T/T, Western Union, Alipay |
| สามารถในการผลิต | 4500 ต่อเดือน |
| สถานที่กำเนิด | จีน |
| ชนิดไฟเบอร์ | G652d |
|---|---|
| จำนวนไฟเบอร์ | 2-144 |
| แบรนด์ไฟเบอร์ | YOFC |
| แอปพลิเคชัน | กลางแจ้ง |
| การรับประกัน | มากกว่า 25 ปี |
| Dimension(trumpet) | 47cm*34cm |
|---|---|
| Dimension(large size) | 50cm*40cm |
| Type | wire-less type/fiber tyre |
| fiber tyre | Indoor/Outdoor |
| Packaging Details | carton box |
| ชื่อสินค้า | จับมือคนแบบเรียบร้อย |
|---|---|
| วัสดุ | อลูมิเนียมอัลลอยด์, เหล็ก |
| OEM | ยอมรับ |
| ทำลายภาระ | 70KN |
| ตัวอย่าง | มี |
| Cable Color | Black |
|---|---|
| Out Sheath | LSZH, PE |
| Jacket | HDPE |
| Cable Brand | Jiqian |
| Tight Buffer | 0.9mm |
| สถานที่กำเนิด | กวางตุ้ง ประเทศจีน |
|---|---|
| แกนไฟเบอร์ | 2-144 คอร์ |
| เสื้อแจ็กเกต | วิชาพลศึกษา |
| ได้รับการรับรอง | CE/ISO9001 |
| ช่วงอุณหภูมิการจัดเก็บ/ขนส่ง | -50℃ ถึง +70℃ |
| ตราไฟเบอร์ | YOFC/ไฟเบอร์โฮม/คอร์นนิ่ง |
|---|---|
| สี | ดำ / กำหนดเอง |
| วัสดุแจ็คเก็ต | PE,HDPE/LSZH |
| สมาชิกแรง | ลวดเหล็ก |
| จำนวนไฟเบอร์ | 2-288 คอร์ |
| ตราไฟเบอร์ | YOFC/ไฟเบอร์โฮม/คอร์นนิ่ง |
|---|---|
| สี | ดำ / แดงหรือกำหนดเอง |
| วัสดุแจ็คเก็ต | PE,HDPE/LSZH |
| สมาชิกแรง | ลวดเหล็ก |
| จำนวนไฟเบอร์ | 4-288 คอร์ |
| เวลาชีวิต | 25 ปี |
|---|---|
| ชนิดไฟเบอร์ | G652D |
| ความยาว | 1กม. 2กม. 3กม. 4กม |
| ไฟเบอร์ยี่ห้อ | YOFC |
| โอม | ใช่ |