| หมายเลขรุ่น | ADSS-96F |
|---|---|
| ประเภท | สายไฟเบอร์ออปติกภายนอก |
| สถานที่กำเนิด | กวางดง, จีน |
| จำนวนตัวนำ | ≥ 10 |
| ประเภทไฟเบอร์ | G652D/G657A1/G657A2/OM1/OM2/OM3/OM4 |
| การใช้งาน | สำหรับการติดตั้งสายเคเบิลใยแก้วนำแสง ADSS |
|---|---|
| วัสดุ | ชุดหุ้มอลูมิเนียม |
| หมายเลขรุ่น | อุปกรณ์เสริมเคเบิล preformed Dead End Guy Grip |
| ฮาร์ดแวร์สายเคเบิลใยแก้วนำแสง | แคลมป์แรงตึงเลย์เดี่ยวเดี่ยว |
| แพ็คเกจ | กล่องไม้ |
| Application | For adss Aerial fiber optic cable fixing |
|---|---|
| Material | Galvanized steel |
| Model Number | Preformed Cable Accessories Dead End Guy Grip |
| Optic fiber cable hardware | Single Leyer Tension Clamp |
| Package | Wooden box |
| แอปพลิเคชัน | เสาอากาศกลางแจ้ง |
|---|---|
| ไฟเบอร์นับ | 2-432 คอร์ |
| ช่วง | 50ม. 80ม. /100ม./200ม. /300ม. /400ม. |
| ไฟเบอร์ต่อหลอด | 4/6/8/12F |
| ตัวอย่าง | จัดเตรียม |
| แอปพลิเคชัน | เสาอากาศกลางแจ้ง FTTH FTTB FTTX Network |
|---|---|
| ไฟเบอร์นับ | 2-144คอร์ |
| ช่วง | 100m /200m /300m /400m หรือกำหนดเอง |
| ตราไฟเบอร์ | YOFC/ไฟเบอร์โฮม/คอร์นนิ่ง |
| ตัวอย่าง | ยอมรับได้ |
| แอปพลิเคชัน | เสาอากาศกลางแจ้ง FTTH FTTB FTTX Network |
|---|---|
| ไฟเบอร์นับ | 4-288 คอร์ |
| ช่วง | 100m /200m /300m หรือกำหนดเอง |
| ตราไฟเบอร์ | YOFC/ไฟเบอร์โฮม/คอร์นนิ่ง |
| ตัวอย่าง | ยอมรับได้ |
| แอปพลิเคชัน | เสาอากาศกลางแจ้ง/FTTH |
|---|---|
| ไฟเบอร์นับ | 2-288 คอร์ |
| ช่วง | 50 ม. 80 ม. /150 ม./200 ม. /300 ม. /500 ม. |
| ไฟเบอร์ต่อหลอด | 4/6/8/12F/12 |
| หมายเลขความแรง | FRP, เส้นด้ายเคฟลาร์อะรามิด |
| แอปพลิเคชัน | เสาอากาศกลางแจ้ง FTTH FTTB FTTX Network |
|---|---|
| ไฟเบอร์นับ | 4-144คอร์ |
| ช่วง | 100m /200m /300m หรือกำหนดเอง |
| ตราไฟเบอร์ | YOFC/ไฟเบอร์โฮม/คอร์นนิ่ง |
| บริการ | ตัวอย่าง |
| แอปพลิเคชัน | เสาอากาศกลางแจ้ง FTTH FTTB FTTX Network |
|---|---|
| ไฟเบอร์นับ | 1-144คอร์ |
| ช่วง | 50m 120m /200m /300m /400m หรือกำหนดเอง |
| ไฟเบอร์ต่อหลอด | 4/6/8/12/24ฉ |
| ตัวอย่าง | ใช่ |
| สถานที่กำเนิด | กว่างโจว ประเทศจีน |
|---|---|
| อุณหภูมิ | -40~+70°c |
| ประเภทไฟเบอร์ | โหมดเดียว/หลายโหมด |
| ประเภทสายเคเบิล | การสนับสนุนตัวเองที่ไม่ใช่โลหะ |
| แกนไฟเบอร์ | 2-288 คอร์ |