| แอปพลิเคชัน | เสาอากาศกลางแจ้ง |
|---|---|
| ไฟเบอร์นับ | 1-144 แกน |
| ช่วง | 80m 100m หรือ customerized |
| ไฟเบอร์ต่อหลอด | 4/6/8/12/24ฉ |
| OEM | ใช่ |
| แอปพลิเคชัน | โทรคมนาคม, ทางอากาศ, เทเลคอม, เครือข่าย |
|---|---|
| ไฟเบอร์นับ | 2-144 ไฮโล |
| ช่วง | 80m 100m 150m 200m 300 หรือลูกค้า |
| ไฟเบอร์ต่อหลอด | 4/6/8/12/24ฉ |
| ตัวอย่าง | ยอมรับได้ |
| แอปพลิเคชัน | เสาอากาศกลางแจ้ง |
|---|---|
| ไฟเบอร์นับ | 2-144คอร์ |
| ช่วง | 50m 120m /200m /300m /400m หรือกำหนดเอง |
| ไฟเบอร์ต่อหลอด | 4/6/8/12/ฉ |
| ตัวอย่าง | ใช่ |
| แอปพลิเคชัน | ค่าใช้จ่ายกลางแจ้ง |
|---|---|
| ไฟเบอร์นับ | 4-144 คอร์ |
| ช่วง | 80m 100m 200m หรือลูกค้า |
| ไฟเบอร์ต่อหลอด | 4/6/8/12/24ฉ |
| OEM | ยอมรับได้ |
| แอปพลิเคชัน | โทรคมนาคม |
|---|---|
| ไฟเบอร์นับ | 2-288 |
| ช่วง | 80/100/150/200/300ม |
| ไฟเบอร์ต่อหลอด | 4/6/8/12F |
| OEM | ใช้ได้ |
| แอปพลิเคชัน | โทรคมนาคม, ทางอากาศ, เทเลคอม, เครือข่าย |
|---|---|
| ไฟเบอร์นับ | 2-144 ไฮโล |
| ช่วง | 80m 100m 150m 200m 300 หรือลูกค้า |
| ไฟเบอร์ต่อหลอด | 4/6/8/12/24ฉ |
| OEM | ใช่ |
| แอปพลิเคชัน | โทรคมนาคม, ทางอากาศ, เทเลคอม, เครือข่าย |
|---|---|
| ไฟเบอร์นับ | 2-288 ไฮโล |
| ช่วง | 80m 100m 150m 200m 300 หรือลูกค้า |
| ไฟเบอร์ต่อหลอด | 4/6/8/12/24ฉ |
| ตัวอย่าง | ยอมรับได้ |
| แอปพลิเคชัน | เสาอากาศกลางแจ้ง FTTH FTTB FTTX Network |
|---|---|
| ไฟเบอร์นับ | 4-288 คอร์ |
| ช่วง | 50m /100m /200m /300m /400m หรือกำหนดเอง |
| ไฟเบอร์ต่อหลอด | 4/6/8/12/ฉ |
| OEM | ยอมรับ |
| ประเภทไฟเบอร์ | YOFC/ไฟเบอร์โฮม |
|---|---|
| จำนวนไฟเบอร์ | 4/6/8/12/24/48/72/96/144 แกน |
| ความยาว | 4กม./ม้วน |
| ชื่อ | ADSS สายเคเบิลใยแก้วนำแสง |
| สมาชิกแรง | เส้นด้าย FRP / Armid |
| แอปพลิเคชัน | ค่าใช้จ่ายกลางแจ้ง |
|---|---|
| ไฟเบอร์นับ | 2-144คอร์ |
| ช่วง | 50m 120m /200m /300m /400m หรือกำหนดเอง |
| ไฟเบอร์ต่อหลอด | 4/6/8/12/ฉ |
| บริการ | ตัวอย่าง |