| แอปพลิเคชัน | เสาอากาศกลางแจ้ง FTTH FTTB FTTX Network |
|---|---|
| ไฟเบอร์นับ | 4-144คอร์ |
| ช่วง | 50m /100m /200m /300m /400m หรือกำหนดเอง |
| ไฟเบอร์ต่อหลอด | 4/6/8/12/ฉ |
| OEM | ใช่ |
| แอปพลิเคชัน | เสาอากาศกลางแจ้ง FTTH FTTB FTTX Network |
|---|---|
| ไฟเบอร์นับ | 4-144 คอร์ |
| ช่วง | 100m /200m /300m /400m หรือกำหนดเอง |
| ไฟเบอร์ต่อหลอด | 4/6/8/12/ฉ |
| OEM | ยอมรับได้ |
| การใช้งาน | เหนือศีรษะ/ทางอากาศ |
|---|---|
| ไฟเบอร์นับ | 4/8/12/24F |
| ช่วง | 80/100/120ม |
| ไฟเบอร์ต่อหลอด | 4/6/8/12F |
| Oem | ใช้ได้ |
| แอปพลิเคชัน | เสาอากาศกลางแจ้ง FTTH FTTB FTTX Network |
|---|---|
| ไฟเบอร์นับ | 4-288 คอร์ |
| ช่วง | 50m /100m /200m /300m /400m หรือกำหนดเอง |
| ไฟเบอร์ต่อหลอด | 4/6/8/12/ไฟเบอร์ |
| OEM | ยอมรับ |
| ประเภทไฟเบอร์ | yofc หรือ fiberhome ตามคำขอ |
|---|---|
| จำนวนไฟเบอร์ | 4 -144 core |
| สี | สีดำปรับแต่ง |
| วัสดุแจ็คเก็ต | PE/MDPE/HDPE หรือ AT |
| ชื่อ | ADSS สายเคเบิลใยแก้วนำแสง |
| ประเภทเส้นใย | G657A1 / A2 / G652D / G657A1 / G657A2 |
|---|---|
| OEM | ที่มีจำหน่าย |
| ใบสมัคร | ทางอากาศ / ท่อ |
| จำนวนตัวนำไฟฟ้า | 4-144core |
| โครงสร้าง | หลอดหลวมติด |
| ประเภทเส้นใย | YOFC หรือ Fiberhome ตามคำขอ |
|---|---|
| จำนวนเส้นใย | 4 -144 แกน |
| สี | ดำ, ที่กำหนดเอง |
| ความยาว | 2 กม. หรือความยาวที่กำหนดเอง |
| วัสดุแจ็คเก็ต | PE หรือ AT |
| แอปพลิเคชัน | เหนือศีรษะ/ทางอากาศ |
|---|---|
| ไฟเบอร์นับ | 4/8/12/24/36/48/72/96/144c |
| ช่วง | 80/100/200/300/500ม |
| ไฟเบอร์ต่อหลอด | 4/6/8/12F |
| OEM | ใช้ได้ |
| หมายเลขรุ่น | ADSS -144B1 |
|---|---|
| ชื่อแบรนด์ | Jiqian/Customize |
| OEM | มี |
| ประเภทไฟเบอร์ | สถานะโสด |
| เส้นด้ายแข็งแรง | เส้นด้ายเคฟล่าร์/เส้นด้ายอะรามิด |
| ประเภทเส้นใย | โหมดเดียวหรือหลายโหมด |
|---|---|
| จำนวนเส้นใย | 60Core |
| สี | ดำ, ที่กำหนดเอง |
| ความยาว | 2 กม. หรือความยาวที่กำหนดเอง |
| วัสดุแจ็คเก็ต | วิชาพลศึกษา |