ส่งข้อความ
ติดต่อเรา

ชื่อผู้ติดต่อ : colleen

หมายเลขโทรศัพท์ : 8618122384446

วอทส์แอพพ์ : +8618122384446

Free call

4 คอร์ Unitube Light Armored GYXTW สายเคเบิลใยแก้วนำแสงทางอากาศ

จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ : 1000m รายละเอียดการบรรจุ : กลองไม้
เวลาการส่งมอบ : 2-4วัน เงื่อนไขการชำระเงิน : Western Union, MoneyGram, T/T, L/C
สามารถในการผลิต : 100 กม. ต่อ 2 วัน
สถานที่กำเนิด: จีน ชื่อแบรนด์: jiqian
ได้รับการรับรอง: ISO หมายเลขรุ่น: GYXTW

ข้อมูลรายละเอียด

ประเภทไฟเบอร์: G652D OEM: มีอยู่
แอปพลิเคชัน: ทางอากาศ จำนวนตัวนำ: 12 24
โครงสร้าง: ท่อหลวมกลาง อุณหภูมิในการทำงาน: -40 ~ +60 C
แสงสูง:

GYXTW สายไฟเบอร์ออปติกทางอากาศ

,

สายเคเบิลไฟเบอร์ออปติกทางอากาศ 4 คอร์

รายละเอียดสินค้า

4 คอร์ Unitube Light Armored GYXTW สายเคเบิลใยแก้วนำแสงทางอากาศ
สายเคเบิลใยแก้วนำแสง GYXTW 4/6/8/12 สายเคเบิลใยแก้วนำแสงโหมดเดียวกลางแจ้งหลัก

 

ในสายเคเบิล GYXTW เส้นใยโหมดเดียว/หลายโหมดจะอยู่ในท่อหลวม ซึ่งทำจากวัสดุพลาสติกโมดูลัสสูงและเติมสารเติมPSP ถูกนำไปใช้ตามแนวยาวรอบๆ ท่อหลวม และวัสดุที่กั้นน้ำจะถูกกระจายออกเป็นช่องว่างระหว่างกันเพื่อรับประกันความกระชับและประสิทธิภาพการกั้นน้ำตามยาวสายเคเบิลเหล็กขนานสองเส้นวางอยู่ที่ทั้งสองด้านของแกนสายเคเบิลในขณะที่ปลอก PE ถูกอัดรีดทับ

4 คอร์ Unitube Light Armored GYXTW สายเคเบิลใยแก้วนำแสงทางอากาศ 0

ลักษณะเฉพาะ:

1. สมรรถนะทางกลและอุณหภูมิที่ยอดเยี่ยมรับประกันโดยความยาวเส้นใยส่วนเกินที่แม่นยำ
2. การป้องกันที่สำคัญต่อเส้นใยโดยพิจารณาจากความต้านทานไฮโดรไลซิสที่ยอดเยี่ยมและประสิทธิภาพความแข็งแรงของวัสดุท่อและสารเติมพิเศษที่บรรจุในหลอด
3. โครงสร้างที่กะทัดรัดพิเศษเพื่อหลีกเลี่ยงการหดตัวของท่อหลวม
4. ทนต่อการกระแทกและความยืดหยุ่นได้ดีเยี่ยม
5.PSP ช่วยเพิ่มความต้านทานการกดทับของสายเคเบิล ทนต่อแรงกระแทก และป้องกันความชื้น
6. สายเหล็กคู่ขนานสองเส้นให้ความต้านทานแรงดึงเส้นผ่านศูนย์กลางขนาดเล็ก น้ำหนักเบา และความเป็นมิตรในการติดตั้งพร้อมความยาวในการจัดส่งที่ยาวนาน
7. ป้องกันรังสีอัลตราไวโอเลตได้ดีเยี่ยมด้วยปลอก PE
 
พารามิเตอร์ผลิตภัณฑ์:
 
 

เลขที่

 

รายการ

 

หน่วย

ข้อมูลจำเพาะ
G.652D


1


โหมดสนามเส้นผ่านศูนย์กลาง
1310nm
μm
9.2±0.4
1550nm
μm
10.4±0.5
2
เส้นผ่าศูนย์กลางหุ้ม
μm
124.8±0.7
3
การหุ้มไม่หมุนเวียน
%
≤0.7
4
Core-Cladding Concentricity Error
μm
≤0.5
5
เส้นผ่านศูนย์กลางเคลือบ
μm
245±5
6
การเคลือบไม่หมุนเวียน
%
≤6.0
7
ข้อผิดพลาดเกี่ยวกับศูนย์กลางการเคลือบผิว-เคลือบ
μm
≤12.0
8
ความยาวคลื่นตัดสายเคเบิล
นาโนเมตร
λcc≤1260


9


การลดทอน (สูงสุด)
1310nm
เดซิเบล/กม
≤0.36
1550nm
เดซิเบล/กม
≤0.24

 

 

ลักษณะการส่ง
 
 
G.655
G.655
50/125μm
62.5/125μm
การลดทอนสูงสุด
(เดซิเบล/กม.) (+20℃)
850 นาโนเมตร
 
 
3.0
3.3
1300 นาโนเมตร
 
 
1.0
1.0
1310 นาโนเมตร
0.36
0.4
 
 
1550 นาโนเมตร
0.24
0.23
 
 
สายเคเบิลตัดความยาวคลื่น (นาโนเมตร)
≤1260
≤1450
 
 
 
พารามิเตอร์สายเคเบิล:
 
จำนวนสายเคเบิล
ปลอกออก
น้ำหนัก
ความต้านแรงดึงขั้นต่ำที่อนุญาต
โหลด Crush ขั้นต่ำที่อนุญาต
รัศมีการดัดขั้นต่ำ
พื้นที่จัดเก็บ
เส้นผ่านศูนย์กลาง
(N)
(N/100 มม.)
(MM)
อุณหภูมิ
(MM)
(กิโลกรัม)
ในระยะสั้น
ระยะยาว
ในระยะสั้น
ระยะยาว
ในระยะสั้น
ระยะยาว
(℃)
2
8.3
78
1500
600
1000
300
20D
10D
20
4
8.3
78
1500
600
1000
300
20D
10D
20
6
8.3
78
1500
600
1000
300
20D
10D
20
8
8.3
78
1500
600
1000
300
20D
10D
20
10
8.3
78
1500
600
1000
300
20D
10D
20
12
8.3
78
1500
600
1000
300
20D
10D
20
 
ลักษณะทางกลและสิ่งแวดล้อม:
 
รายการ
หน่วย
ข้อมูลจำเพาะ
Tensio (ระยะยาว)
นู๋
600
ความตึงเครียด (ระยะสั้น)
นู๋
1500
ครัช (ระยะยาว)
N/10cm
300
ครัช (ระยะสั้น)
N/10cm
1000
นาที.รัศมีโค้ง (ไดนามิก)
mm
20D
นาที.รัศมีโค้ง (คงที่)
mm
10D
อุณหภูมิการติดตั้ง
-20~+60
อุณหภูมิในการทำงาน
-40~+70
อุณหภูมิในการจัดเก็บ
-40~+70
4 คอร์ Unitube Light Armored GYXTW สายเคเบิลใยแก้วนำแสงทางอากาศ 1
 การบรรจุสินค้า :

1).4 กม./รีล

2).5km/รีลกล่องสีและแพคเกจOEMที่มีอยู่
20" ตู้คอนเทนเนอร์ เต็ม : 400กม.
ตู้คอนเทนเนอร์ 40" เต็ม : 800กม.

4 คอร์ Unitube Light Armored GYXTW สายเคเบิลใยแก้วนำแสงทางอากาศ 2
 
4 คอร์ Unitube Light Armored GYXTW สายเคเบิลใยแก้วนำแสงทางอากาศ 3

คำถามที่พบบ่อย:

1. คุณเป็นผู้ผลิตจริงหรือไม่?


ใช่ เราเป็นโรงงานในกวางโจวประเทศจีน ยินดีต้อนรับเข้าสู่เรา!


2. ปริมาณขั้นต่ำของคุณคืออะไร?


1กม.เราสนับสนุนโครงการใหม่ของลูกค้าของเรา มีคำสั่งให้ทดลองใช้งาน


3. ฉันสามารถหาตัวอย่างได้หรือไม่?


ใช่ เรามีตัวอย่างฟรี และคุณเพียงแค่ต้องจ่ายค่าขนส่งด่วน


4.แล้วการชำระเงินล่ะ?

 

L/C, T/T, Western Union และ Paypal เป็นที่ยอมรับ


5.เวลาการส่งมอบ?

โดยทั่วไป 3-7 วันทำการก็เป็นไปตามจำนวน

 


6. คุณสามารถจัดหาผลิตภัณฑ์และโลโก้ที่กำหนดเองได้หรือไม่?


ใช่ เราจัดหาบริการ OEM และ ODM โปรดติดต่อ

 

คุณอาจเป็นคนเหล่านี้
ติดต่อกับพวกเรา

ป้อนข้อความของคุณ

colleen@gzjqofc.com
+8618122384446
8618122384446
8618122384446