| ประเภทไฟเบอร์ | G652D/G657A1 |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | เสาอากาศ/ท่อ |
| จำนวนตัวนำ | 12 คอร์ |
| โครงสร้าง | ท่อหลวมควั่น |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -40 ~ +60 องศาเซลเซียส |
| สถานที่กำเนิด | กว่างโจว ประเทศจีน |
|---|---|
| อุณหภูมิ | -40~+70°c |
| วัสดุท่อหลวม | พีบีที |
| ประเภทสายเคเบิล | การสนับสนุนตัวเองที่ไม่ใช่โลหะ |
| แกนไฟเบอร์ | 2-288 คอร์ |
| สถานที่กำเนิด | กว่างโจว จีน |
|---|---|
| ชื่อแบรนด์ | Jiqian |
| หมายเลขรุ่น | GYTS/ADSS/GYTS53 |
| จำนวนตัวนำ | ≥ 10 |
| จํานวนเส้นใย | 4-288 คอร์ |
| สถานที่กำเนิด | กวางโจว ประเทศจีน |
|---|---|
| ชื่อแบรนด์ | Jiqian |
| จำนวนตัวนำ | ≥ 10 |
| สมาชิกความแข็งแกร่ง | FRP |
| อุณหภูมิการจัดเก็บ/การทำงาน | -40 ถึง +70 °C |
| รายละเอียดการบรรจุ | กลองไม้อัด |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 3-5 วัน ขึ้นอยู่กับปริมาณการสั่งซื้อ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | L/C, T/T, Western Union, Alipay |
| สามารถในการผลิต | 4500 ต่อเดือน |
| สถานที่กำเนิด | จีน |
| จำนวนเส้นใย | 2-24core |
|---|---|
| พิมพ์ | สายอากาศ |
| ช่วงความยาว | 80m หรือ 100m |
| รุ่นไฟเบอร์ | G652D |
| ปลอก | วิชาพลศึกษา |
| สถานที่กำเนิด | กวางโจว ประเทศจีน |
|---|---|
| ชื่อแบรนด์ | Jiqian |
| จำนวนตัวนำ | ≥ 10 |
| สมาชิกความแข็งแกร่ง | FRP |
| อุณหภูมิการจัดเก็บ/การทำงาน | -40 ถึง +70 °C |
| สถานที่กำเนิด | กวางโจว ประเทศจีน |
|---|---|
| ชื่อแบรนด์ | Jiqian |
| จำนวนตัวนำ | ≥ 10 |
| สมาชิกความแข็งแกร่ง | FRP |
| อุณหภูมิการจัดเก็บ/การทำงาน | -40 ถึง +70 °C |
| รายละเอียดการบรรจุ | ไม้อัดกลอง |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 3-5 วันขึ้นอยู่กับปริมาณการสั่งซื้อ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | L / C, T / T, Western Union, Alipay |
| สามารถในการผลิต | 4500 ต่อเดือน |
| สถานที่กำเนิด | ประเทศจีน |
| รายละเอียดการบรรจุ | กลองไม้อัด |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 3-5 วัน ขึ้นอยู่กับปริมาณการสั่งซื้อ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | L/C, T/T, Western Union, Alipay |
| สามารถในการผลิต | 4500 ต่อเดือน |
| สถานที่กำเนิด | จีน |