| เสื้อแจ็กเกต | วิชาพลศึกษา |
|---|---|
| สี | สีดำ |
| ความยาว | 1กม. 2กม. 3กม. 4กม |
| จำนวนไฟเบอร์ | 2-144 คอร์ |
| แอปพลิเคชัน | ทางอากาศ |
| สถานที่กำเนิด | กวางโจว ประเทศจีน |
|---|---|
| ชื่อแบรนด์ | Jiqian |
| จำนวนตัวนำ | ≥ 10 |
| สมาชิกความแข็งแกร่ง | FRP |
| อุณหภูมิการจัดเก็บ/การทำงาน | -40 ถึง +70 °C |
| สี | ดำ/น้ำเงิน |
|---|---|
| วัสดุแจ็คเก็ต | LSZH (สารหน่วงไฟ) |
| สมาชิกแรง | ลวดเหล็ก/เส้นด้ายแก้ว FRP |
| จํานวนเส้นใย | 2-24 คอร์ |
| การติดตั้ง | ท่อและใต้ดิน |
| สี | ดำ / แดงหรือกำหนดเอง |
|---|---|
| แจ็คเก็ต metarial | LSZH (สารหน่วงไฟ) |
| สมาชิกแข็งแกร่ง | ลวดเหล็ก/เส้นด้ายแก้ว FRP |
| จำนวนไฟเบอร์ | 2-24 คอร์ |
| การติดตั้ง | ท่อและใต้ดิน |
| สถานที่กำเนิด | กว่างโจว ประเทศจีน |
|---|---|
| ชื่อแบรนด์ | Jiqian |
| จำนวนตัวนำ | 12 คอร์ |
| สมาชิกแรง | ไฟเบอร์กลาส |
| อุณหภูมิการจัดเก็บ / การทำงาน | -40 ถึง +70 องศาเซลเซียส |
| สถานที่กำเนิด | กวางโจว ประเทศจีน |
|---|---|
| ชื่อแบรนด์ | Jiqian |
| จำนวนตัวนำ | ≥ 10 |
| สมาชิกความแข็งแกร่ง | FRP |
| อุณหภูมิการจัดเก็บ/การทำงาน | -40 ถึง +70 °C |
| สถานที่กำเนิด | กวางโจว ประเทศจีน |
|---|---|
| ชื่อแบรนด์ | Jiqian |
| จำนวนตัวนำ | ≥ 10 |
| สมาชิกความแข็งแกร่ง | FRP |
| อุณหภูมิการจัดเก็บ/การทำงาน | -40 ถึง +70 °C |
| รายละเอียดการบรรจุ | กลองไม้อัด |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 3-5 วัน ขึ้นอยู่กับปริมาณการสั่งซื้อ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | L/C, T/T, Western Union, Alipay |
| สามารถในการผลิต | 4500 ต่อเดือน |
| สถานที่กำเนิด | จีน |
| ประเภทไฟเบอร์ | G652D |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | เสาอากาศ/ท่อ |
| จำนวนตัวนำ | 96core |
| โครงสร้าง | หลอดหลวมควั่น |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -40 ~ +60 C |
| สี | ดำ/น้ำเงิน |
|---|---|
| แจ็คเก็ต metarial | LSZH (สารหน่วงไฟ) |
| สมาชิกแข็งแกร่ง | ลวดเหล็ก/เส้นด้ายแก้ว FRP |
| จำนวนไฟเบอร์ | 2-24 คอร์ |
| การติดตั้ง | ท่อและใต้ดิน |