| แอปพลิเคชัน | เสาอากาศกลางแจ้ง FTTH FTTB FTTX Network |
|---|---|
| ไฟเบอร์นับ | 4-144คอร์ |
| ช่วง | 50m /100m /200m /300m /400m หรือกำหนดเอง |
| ไฟเบอร์ต่อหลอด | 4/6/8/12/ฉ |
| OEM | ยอมรับได้ |
| แอปพลิเคชัน | เสาอากาศกลางแจ้ง FTTH FTTB FTTX Network |
|---|---|
| ไฟเบอร์นับ | 4-288 คอร์ |
| ช่วง | 100m /200m /300m /400m หรือกำหนดเอง |
| ไฟเบอร์ต่อหลอด | 4/6/8/12/ฉ |
| OEM | ยอมรับได้ |
| ประเภทไฟเบอร์ | G652D |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | เสาอากาศ |
| จำนวนตัวนำ | 12 คอร์ |
| โครงสร้าง | ท่อหลวมควั่น |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -40 ~ +60 องศาเซลเซียส |
| การใช้งาน | เครือข่ายเหนือศีรษะ/ทางอากาศ |
|---|---|
| ไฟเบอร์นับ | 2 ~ 24f |
| ช่วง | 80/100/120ม |
| Oem | ใช้ได้ |
| หมายเลขความแรง | ไฟเบอร์กลาส |
| แอปพลิเคชัน | เสาอากาศกลางแจ้ง FTTH FTTB FTTX Network |
|---|---|
| ไฟเบอร์นับ | 4-288 คอร์ |
| ช่วง | 50m /100m /200m /300m /400m หรือกำหนดเอง |
| ไฟเบอร์ต่อหลอด | 4/6/8/12/ฉ |
| OEM | ยอมรับได้ |
| แอปพลิเคชัน | การติดตั้งทางอากาศกลางแจ้ง |
|---|---|
| จำนวนไฟเบอร์ | 4-144cores |
| ช่วง | 100m /200 m /300m หรือปรับแต่ง |
| แบรนด์ไฟเบอร์ | yofc/fiberhome/corning |
| วัสดุแจ็คเก็ต | HDPE/ MDPE/ พีอี |
| สถานที่กำเนิด | กว่างโจว จีน |
|---|---|
| ชื่อสินค้า | โฆษณา fibra optica 24 hilos |
| จำนวนตัวนำ | ≥ 10 |
| ผู้ชายที่แข็งแกร่งจากส่วนกลาง | ไฟเบอร์กลาส |
| สมาชิกแรง | เส้นด้ายเคฟลาร์อะรามิด |
| ประเภทไฟเบอร์ | G652D/G657A1 |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | เสาอากาศ |
| จำนวนตัวนำ | 12 คอร์ |
| โครงสร้าง | ท่อหลวมควั่น |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -40 ~ +60 องศาเซลเซียส |
| แอปพลิเคชัน | กลางแจ้ง |
|---|---|
| จำนวนไฟเบอร์ | 4-144cores |
| ช่วง | 100m /200 m /300m หรือปรับแต่ง |
| แบรนด์ไฟเบอร์ | yofc/fiberhome/corning |
| โครงสร้าง | ท่อหลวมที่ติดอยู่กับฟิลเลอร์ (ถ้าจำเป็น) |
| แอปพลิเคชัน | เสาอากาศกลางแจ้ง FTTH FTTB FTTX Network |
|---|---|
| จำนวนไฟเบอร์ | 4-288 คอร์ |
| ช่วง | 50m /100m /200m /300m /400m หรือกำหนดเอง |
| โอเอ็ม | ยอมรับได้ |
| จำนวนความแข็งแรง | FRP, KEVLAR ARAMID YARN ความแข็งแรงสูง |