| หมายเลขรุ่น | ADSS-SJ |
|---|---|
| ประเภท | สายเคเบิลใยแก้วนำแสงกลางแจ้ง |
| สถานที่กำเนิด | กวางตุ้ง, จีน |
| จำนวนตัวนำ | ≥ 10 |
| ประเภทไฟเบอร์ | G652D โหมดเดียวหรือตามคำขอของคุณ |
| Cable Diameter | 9.7mm |
|---|---|
| สีแจ็คเก็ต | สีดำ |
| Operating Temperature | -40℃~+70℃ |
| การใช้งาน | ค่าโสหุ้ย |
| Cable Length | 1km/2km/3km/4km/5km |
| กว้างเคเบิล | 9.7มม |
|---|---|
| สีแจ็คเก็ต | สีดำ/ปรับแต่ง |
| อุณหภูมิการทํางาน | -40℃~+70℃ |
| การใช้งาน | โอเวอร์เฮด/ป้องกันเมาส์ |
| ความยาวของสาย | 1 กม./2 กม./3 กม./4 กม./5 กม |
| แอปพลิเคชัน | โทรคมนาคมทางไกล |
|---|---|
| ไฟเบอร์นับ | 4-576คอร์ |
| ช่วง | 50ม. 120ม. /200ม. /300ม. /400ม |
| ไฟเบอร์ต่อหลอด | 4/6/8/12/24/48ฉ |
| ตัวอย่าง | ใช่ |
| แอปพลิเคชัน | โทรคมนาคมทางไกล |
|---|---|
| ไฟเบอร์นับ | 4-144คอร์ |
| ช่วง | 50m 120m /200m /300m /400m หรือกำหนดเอง |
| ไฟเบอร์ต่อหลอด | 4/6/8/12/24ฉ |
| ตัวอย่าง | ใช้ได้ |
| กว้างเคเบิล | 9.7มม |
|---|---|
| สีแจ็คเก็ต | สีดำ/ปรับแต่ง |
| อุณหภูมิการทํางาน | -40℃~+70℃ |
| การใช้งาน | โอเวอร์เฮด/ป้องกันเมาส์ |
| ความยาวของสาย | 1 กม./2 กม./3 กม./4 กม./5 กม |
| แอปพลิเคชัน | เครือข่าย FTTH FTTB FTTX |
|---|---|
| ไฟเบอร์นับ | 4-144 คอร์ |
| ช่วง | 80m 100m /200m หรือลูกค้า |
| ไฟเบอร์ต่อหลอด | 4/6/8/12/24ฉ |
| บริการ | OEM |
| แอปพลิเคชัน | เสาอากาศกลางแจ้ง FTTH FTTB FTTX Network |
|---|---|
| ไฟเบอร์นับ | 4-288 คอร์ |
| ช่วง | 50m /100m /200m /300m /400m หรือกำหนดเอง |
| ไฟเบอร์ต่อหลอด | 4/6/8/12/ฉ |
| OEM | ยอมรับได้ |
| การใช้งาน | เสาอากาศกลางแจ้ง FTTH FTTB FTTX Network |
|---|---|
| ไฟเบอร์นับ | 4-288 คอร์ |
| ช่วง | 50m /100m /200m /300m /400m หรือกำหนดเอง |
| ไฟเบอร์ต่อหลอด | 4/6/8/12 CORE |
| OEM | ยอมรับ |
| แอปพลิเคชัน | การสื่อสารทางไกล |
|---|---|
| ไฟเบอร์นับ | 4-532 คอร์ |
| ช่วง | 50m 100m /200m หรือลูกค้า |
| ไฟเบอร์ต่อหลอด | 4/6/8/12/24/48ฉ |
| บริการ | OEM ใช้ได้ |