| Model Number | GJXH/GJXCH |
|---|---|
| ชื่อแบรนด์ | JQ\OEM |
| Material of Sheath | LSZH / PVC /PE |
| Jacket colors | Black/ White/ Customized Color |
| Strength member | Steel wire |
| หมายเลขรุ่น | GJXH GJXCH |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | วัสดุ |
| ชื่อแบรนด์ | JQ\OEM |
| วัสดุของฝัก | LSZH หรือ PE |
| สีเสื้อ | สีดำ/ขาว/สีที่กำหนดเอง |
| Place of Origin | Guangdong, China |
|---|---|
| Application | Material |
| Material of Sheath | LSZH or as your need |
| Core number | 1-12 core |
| Strength member | Steel wire/FRP |
| วัสดุ | LSZH /PVS |
|---|---|
| ประเภทไฟเบอร์ | G657A1/A2/G652D/G657A1/G657A2 |
| สี | ขาว /ดำ |
| สมาชิกศูนย์กลางกลาง | FRP ความแข็งแรงสมาชิก/ลวดเหล็ก |
| โอม | มีอยู่ |
| สถานที่กำเนิด | กว่างโจว, จีน |
|---|---|
| manufactuer | ใช่ |
| ประเภท | GJXH / GJXCH |
| ประเภทเส้นใย | G657A1 / A2 / G652D / G657A1 / G657A2 |
| แจ็คเก็ต | LSZH พีวีซี |
| ประเภทเส้นใย | G657A1 / G657A2 / G652D |
|---|---|
| จำนวนเส้นใย | 1/2/4 แกน |
| วัสดุแจ็คเก็ต | LSZH / พีวีซี |
| ใบสมัคร | FTTH FTTB เครือข่าย FTTX |
| การลดทอน (สูงสุด) | ≤0.36dB / KM (1310 นาโนเมตร) |
| จำนวนไฟเบอร์ | แกน 1/2/4/6 |
|---|---|
| สีแจ็คเก็ต | สีดำ สีขาว |
| วัสดุแจ็คเก็ต | LSZH |
| การลดทอน(สูงสุด) | ≤0.36dB/กม.(1310นาโนเมตร) |
| สมาชิกแข็งแกร่ง | FRP (พร้อม PE ถ้าจำเป็น) เส้นด้ายแก้ว |
| วัสดุ | LSZH / PVS |
|---|---|
| ประเภทเส้นใย | G657A1 / A2 / G652D / G657A1 / G657A2 |
| สี | ขาวดำ |
| สมาชิกกลางแข็งแกร่ง | สมาชิกความแข็งแรงของ FRP / ลวดเหล็ก |
| OEM | ที่มีจำหน่าย |
| สมาชิกความแข็งแกร่ง | ลวดเหล็ก FRP KFRP |
|---|---|
| วัสดุแจ็คเก็ต | LSZH |
| สีเสื้อ | ดำขาว |
| ความยาว | 1กม. 2กม. 3กม. 4กม |
| การรับประกัน | 15 ปี |
| จํานวนเส้นใย | แกน 1/2/4/6 |
|---|---|
| สีแจ็คเก็ต | ดำขาว |
| วัสดุแจ็คเก็ต | LSZH |
| การลดทอน(สูงสุด) | ≤0.36dB/กม.(1310นาโนเมตร) |
| สมาชิกแรง | ไฟเบอร์กลาส |