| Cable Diameter | 9.7mm |
|---|---|
| Jacket Color | Black/ customize |
| Operating Temperature | -40℃~+70℃ |
| Application | Overhead/ anti-mouse |
| Cable Length | 1km/2km/3km/4km/5km |
| กว้างเคเบิล | 9.7มม |
|---|---|
| สีแจ็คเก็ต | สีดำ/ปรับแต่ง |
| อุณหภูมิการทํางาน | -40℃~+70℃ |
| การใช้งาน | โอเวอร์เฮด/ป้องกันเมาส์ |
| ความยาวของสาย | 1 กม./2 กม./3 กม./4 กม./5 กม |
| กว้างเคเบิล | 9.7มม |
|---|---|
| สีแจ็คเก็ต | สีดำ/ปรับแต่ง |
| อุณหภูมิการทํางาน | -40℃~+70℃ |
| การใช้งาน | โอเวอร์เฮด/ป้องกันเมาส์ |
| ความยาวของสาย | 1 กม./2 กม./3 กม./4 กม./5 กม |
| กว้างเคเบิล | 9.7 มม.、 10 มม. |
|---|---|
| สีแจ็คเก็ต | สีดำ/ปรับแต่ง |
| อุณหภูมิการทํางาน | -40℃~+70℃ |
| การใช้งาน | โอเวอร์เฮด/ป้องกันเมาส์ |
| ความยาวของสาย | 1 กม./2 กม./3 กม./4 กม./5 กม |
| กว้างเคเบิล | 9.7 มม.、 10 มม. |
|---|---|
| สีแจ็คเก็ต | สีดำ/ปรับแต่ง |
| อุณหภูมิการทํางาน | -40℃~+70℃ |
| การใช้งาน | โอเวอร์เฮด/ป้องกันเมาส์ |
| ความยาวของสาย | 1 กม./2 กม./3 กม./4 กม./5 กม |
| แอปพลิเคชัน | โทรคมนาคม |
|---|---|
| ไฟเบอร์นับ | 4-432 คอร์ |
| ช่วง | 50m 100m /200m /300m หรือลูกค้า |
| ไฟเบอร์ต่อหลอด | 4/6/8/12/24/48ฉ |
| บริการ | ตัวอย่างให้ |
| Cable Diameter | 9.7mm、10mm |
|---|---|
| Jacket Color | Black/ customize |
| Operating Temperature | -40℃~+70℃ |
| Application | Outdoor |
| Cable Length | 1km/2km/3km/4km/5km |
| การใช้งาน | เสาอากาศกลางแจ้ง FTTH FTTB FTTX Network |
|---|---|
| จำนวนไฟเบอร์ | 4-288 คอร์ |
| ช่วง | 50m /100m /200m /300m /400m หรือกำหนดเอง |
| เส้นใยต่อหลอด | 4/6/8/12/ไฟเบอร์ |
| โอเอ็ม | ยอมรับได้ |
| แอปพลิเคชัน | เสาอากาศกลางแจ้ง FTTH FTTB FTTX Network |
|---|---|
| ไฟเบอร์นับ | 4-288 คอร์ |
| ช่วง | 100m /200m /300m หรือกำหนดเอง |
| ไฟเบอร์ต่อหลอด | 4/6/8/12/ฉ |
| บริการ | OEM |
| สถานที่กำเนิด | กว่างโจว จีน |
|---|---|
| จำนวนตัวนำ | ≥ 10 |
| การรับรอง | ใบรับรอง ISO9001/CE/ROHS/FCC |
| ผู้ผลิต | ใช่ |
| การใช้งาน | ค่าโสหุ้ย |