ติดต่อเรา

ชื่อผู้ติดต่อ : cotton

หมายเลขโทรศัพท์ : 86-13687956390

Free call

G652D สายไฟเบอร์ออปติกไฮบริด 6 แกนพร้อมสายไฟทองแดง 2 เส้น OPLC

จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ : 1 กิโลเมตร รายละเอียดการบรรจุ : 1/2/3/4/5 กม. ในถังไม้ใบเดียว
เวลาการส่งมอบ : 3-5 สี เงื่อนไขการชำระเงิน : L / C, T / T, Wester N Union
สามารถในการผลิต : 30 กม. ต่อวัน
สถานที่กำเนิด: กวางโจวประเทศจีน ชื่อแบรนด์: JQ/OEM
ได้รับการรับรอง: ISO9001 ROHS CE FCC หมายเลขรุ่น: GYDTS / OPLC

ข้อมูลรายละเอียด

วัสดุแจ็คเก็ต: วิชาพลศึกษา เส้นผ่านศูนย์กลางภายนอก: 9mm
จำนวนเส้นใย: 2-144 คอร์ โครงสร้าง: ท่อยูนิต / สายบิดเกลียว
สมาชิกที่แข็งแกร่ง: ลวดเหล็ก ชื่อผลิตภัณฑ์: สายไฟเบอร์ออปติกไฮบริด
ประเภทเส้นใย: YOFC หรือตามคำขอ ใบสมัคร: ทางอากาศท่อ
สี: สีดำ ความยาว: 2 กม. หรือความยาวที่กำหนดเอง
แสงสูง:

สายไฟเบอร์ออปติก G652D

,

สายไฟเบอร์ออปติก OPLC ไฮบริด

,

สายไฟเบอร์ออปติกทางอากาศ 9 มม

รายละเอียดสินค้า

G652D สายเคเบิลใยแก้วนำแสงแบบไฮบริด 6 แกนพร้อมสายไฟทองแดง 2 เส้น OPLC

gydtw/gydts

 

สายเคเบิลไฮบริด 2-24 แกน GYXTW พร้อมสายไฟทองแดงสองเส้น

 

สายไฟเบอร์ออปติกคอมโพสิตที่มีส่วนประกอบต่างๆ มากมายอยู่ภายในมัดสายเคเบิลประเภทนี้อนุญาตให้ใช้เส้นทางการส่งสัญญาณหลายเส้นทางโดยส่วนประกอบต่างๆ ไม่ว่าจะเป็นตัวนำโลหะหรือใยแก้วนำแสง และอนุญาตให้ผู้ใช้มีสายเคเบิลเส้นเดียว ซึ่งช่วยลดต้นทุนโดยรวมและระยะเวลาในการติดตั้งเส้นใย250μmอยู่ในท่อหลวมที่ทำจากพลาสติกโมดูลัสสูงหลอดบรรจุด้วยสารเติมกันน้ำท่อถูกพันด้วยชั้น PSP ตามยาวระหว่าง PSP และวัสดุกั้นน้ำแบบท่อหลวมถูกนำไปใช้เพื่อให้สายเคเบิลมีขนาดกะทัดรัดและกันน้ำได้ลวดเหล็กขนานสองเส้นวางอยู่ที่ทั้งสองด้านของเทปเหล็กวางสายเหล็กคู่ขนานไว้ที่เทปทั้งสองด้านสายเคเบิลถูกหุ้มด้วยปลอกโพลีเอทิลีน (PE)

G652D สายไฟเบอร์ออปติกไฮบริด 6 แกนพร้อมสายไฟทองแดง 2 เส้น OPLC 0

 

 

คุณสมบัติ

 

สมรรถนะทางกลและอุณหภูมิที่ดี

ท่อหลวมความแข็งแรงสูงที่ทนต่อการไฮโดรไลซิส

สารประกอบไส้หลอดพิเศษให้การปกป้องไฟเบอร์ที่สำคัญ

โครงสร้างกะทัดรัดและน้ำหนักเบา ยืดหยุ่นและทนต่อการโค้งงอได้ดี

การกระจายและการลดทอนต่ำการออกแบบที่เหมาะสม การควบคุมที่แม่นยำสำหรับความยาวส่วนเกินของเส้นใย และกระบวนการพันเกลียวที่แตกต่างกันทำให้มีคุณสมบัติทางกลและสิ่งแวดล้อมที่ดีเยี่ยมการหุ้มเกราะของลวดเหล็กและเทปเหล็กลูกฟูกทำให้สายเคเบิลมีคุณสมบัติทนต่อความชื้นและทนต่อแรงกดได้ดี

 

ลักษณะใยแก้วนำแสง

รายการ ข้อมูลจำเพาะ
ชนิดไฟเบอร์ G.652D
การลดทอน  
@ 1310 นาโนเมตร ≤0.36 เดซิเบล/กม.
@ 1383 นาโนเมตร ≤0.35 เดซิเบล/กม.
@ 1550 นาโนเมตร ≤0.22 เดซิเบล/กม.
@ 1625 นาโนเมตร ≤ 0.30 เดซิเบล/กม.
ความยาวคลื่นตัดสายเคเบิล (λcc) ≤1260 นาโนเมตร
ความยาวคลื่นการกระจายศูนย์ (นาโนเมตร) 1300 ~ 1324 นาโนเมตร
ความลาดเอียงเป็นศูนย์ ≤0.092 ps/(nm2.km)
การกระจายตัวของสี  
@ 1288 ~ 1339 นาโนเมตร ≤3.5 ps/(นาโนเมตร กม.)
@ 1550 นาโนเมตร ≤18 ps/(นาโนเมตร กม.)
@ 1625 นาโนเมตร ≤22 ps/(นาโนเมตร กม.)
PMDQ ≤0.2 ps/km1/2
โหมดสนามเส้นผ่านศูนย์กลาง @ 1310 nm 9.2±0.4 um
Core Concentricity Error ≤0.6 อืม
เส้นผ่าศูนย์กลางหุ้ม 125.0±0.7 um
กาบไม่เป็นวงกลม ≤1.0%
เส้นผ่านศูนย์กลางเคลือบ 245±10 um
การทดสอบการพิสูจน์ 100 kpsi (=0.69 Gpa), 1%

 

 

 

พารามิเตอร์ทางเทคนิค

ช่วงอุณหภูมิ -20c~ +60c
ไรเซอร์ ประเภท OFNR/OFN FT4
Plenum ประเภท OFNR/OFN FT6
เสื้อแจ็กเกต LSZH หรือ PE
รหัสชื่อ สายเคเบิล
แกน
เส้นผ่านศูนย์กลาง
(มม.)
ทองแดง
ลวด
(มม.)
เชิงเส้น
มวล
(กก.
NS)
แรงดึง บดขยี้ ดัด
รัศมี
สั้น
ภาคเรียน
(NS)
ยาว
ภาคเรียน
(NS)
สั้น
เลิศ
NS)
ยาว
ภาคเรียน
(NS)
สั้น
ภาคเรียน
NS)
ยาว
ภาคเรียน
(NS)
OPLC-2*0.5 6~24 10 2*0.5 125 1500 600 1000 300 20D 10D
OPLC-4*0.5 6-~24 10 4*0.5 130 1500 600 1000 300 20D 10D
OPLC-2*0.75 6~24 10 2*0.75 128 1500 600 1000 300 20D 10D
OPLC-4*0.75 6~24 10 4*0.75 135 1500 600 1000 300 20D 10D
oPLC-2*1.0 6~24 10 2*1.0 130 1500 600 1000 300 20D 10D
OPLC-4*1.0 6-~24 12 4*1.0 150 1500 600 1000 300 20D 10D
OPLC-2*1.5 6~24 12 2*1.5 140 1500 600 1000 300 20D 10D
OPLC-4*1.5 6~24 12 4*1.5 160 1500 600 1000 300 20D 10D
OPLC-2*2.5 6~-24 12 2*2.5 150 1500 600 1000 300 20D 10D
OPLC-4*2.5 6-~24 14.5 4*2.5 180 1500 600 1000 300 20D 10D

 

 

ภาพสินค้า

 

G652D สายไฟเบอร์ออปติกไฮบริด 6 แกนพร้อมสายไฟทองแดง 2 เส้น OPLC 1

 

 

แอปพลิเคชัน

ใช้สำหรับกล่องกระจายสินค้าภายนอกไปยังท่อของอาคาร เหนือศีรษะ ฝัง
ใช้ในห้องอุปกรณ์สื่อสารด้วยแสง
ใช้สำหรับหางไฟเบอร์และกระโดดเข้าเส้น
ใช้สำหรับอาคารโดยรอบเป็นสายเคเบิล

 

 

การบรรจุและการจัดส่ง

1/2/3/4/km ในกลองไม้หนึ่งอันส่งมอบวัน:5-8วันทำการ

 

 

G652D สายไฟเบอร์ออปติกไฮบริด 6 แกนพร้อมสายไฟทองแดง 2 เส้น OPLC 2

 

คำถามที่พบบ่อย

1. คุณเป็น บริษัท การค้าหรือผู้ผลิตหรือไม่?
เราเป็นผู้ผลิตที่มีประสบการณ์ 10 ปี เรามีความเชี่ยวชาญในการวิจัย พัฒนา และผลิต
สำหรับสายไฟเบอร์ออปติก สายหล่น และสายพาธ ectโรงงานของเราตั้งอยู่ในเมืองกวางโจว ยินดีต้อนรับเข้าสู่เรา!
 
2.เกี่ยวกับคุณภาพ?
 เราจะจัดส่งให้ก่อนทดสอบทุกเส้นใยเมื่อผลิตเสร็จ
หลังจากยืนยันราคาแล้วสามารถขอได้ฟรี ตัวอย่างเพื่อตรวจสอบคุณภาพของเรา
 
3. คุณสามารถรับคำสั่งซื้อขนาดเล็กได้หรือไม่?
ใช่ มีคำสั่งซื้อขนาดเล็กเราสนับสนุนโครงการใหม่ของลูกค้า เนื่องจากเราทราบดีว่าธุรกิจมักมาจากคำสั่งซื้อขนาดเล็ก
 
4. เวลาในการจัดส่งของคุณคือเท่าไร?
โดยปกติประมาณ 3-7 วันทำการโดยส่วนใหญ่ขึ้นอยู่กับปริมาณการสั่งซื้อ
แต่โปรดมั่นใจได้ว่าเราจะจัดเตรียมสินค้าของคุณโดยเร็วที่สุดหลังจากการชำระเงินของคุณ

5. คุณสามารถรับบริการ OEM ได้หรือไม่?
ใช่ เรายินดีรับบริการ OEMเราสามารถพิมพ์โลโก้ของคุณลงบนผลิตภัณฑ์ได้ความคิดใด ๆ จากคุณมี
 

คุณอาจเป็นคนเหล่านี้
ติดต่อกับพวกเรา

ป้อนข้อความของคุณ

cotton@gzjqofc.com
86-13687956390
86-13687956390